ƙididdigewa yarda

Bayanin ku da bayananku, kuma koyaushe za su kasance, 100% ba a san sunansu ba.

Ta hanyar shiga cikin wannan binciken, ba za a saka ku cikin haɗari fiye da yadda kuke iya kasancewa cikin yanayi na yau da kullun don shiga shafin yanar gizon akan na'urar da aka haɗa intanet ba.

Za mu ba ku bayani kuma za mu gayyace ku don kasancewa cikin wannan binciken da MemTrax LLC ke gudanarwa. Kuna iya shiga cikin wannan binciken ta ɗaukar MemTrax Gwajin ƙwaƙwalwa yayin da kake shiga cikin asusun MemTrax mai rijista.

Kafin ka yanke shawarar shiga yana da mahimmanci ka fahimci dalilin da yasa ake gudanar da binciken da abin da sa hannunka zai ƙunsa.

Da fatan za a ɗauki ɗan lokaci don karanta waɗannan bayanai a hankali.

Manufar Bincike

Cutar Alzheimer ita ce ta shida da ke haddasa mutuwa a Amurka. Fiye da Amirkawa miliyan 5 suna rayuwa tare da cutar Alzheimer, kuma 1 cikin 3 tsofaffi ya mutu tare da Alzheimer's ko wani nau'in lalata. Ganewa da wuri ta hanyar dubawa na yau da kullun shine mabuɗin don ingantaccen magani. Hanya mafi kyau don ganowa da wuri ƙwaƙwalwar ajiya shine don ganin ko ƙwaƙwalwar ajiya tana canzawa akan lokaci. Hanyoyin nunawa da ake amfani da su a halin yanzu don taimakawa gano matsalolin ƙwaƙwalwar ajiya ba su da tasiri kamar yadda muka yi imani za su iya zama. A zahiri, yawancin gwaje-gwajen da ake samu suna da fa'ida, suna ɗaukar lokaci, kuma suna buƙatar ƙwararrun kiwon lafiya su gudanar da su. Gwajin Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar MemTrax kyauta ce, mai sauƙin amfani, gajere, jin daɗi, da gwajin binciken ƙwaƙwalwar tushen tushen bincike. Dalilin da ya sa muke yin wannan binciken shine don ƙara inganta gwajin ƙwaƙwalwar MemTrax. Sakamakon wannan binciken zai ba da gudummawa don ƙarin fahimtar ingantaccen bincike na ƙwaƙwalwar ajiya.

amfanin

Idan kun shiga cikin wannan binciken, ƙila ba za ku sami fa'ida kai tsaye a gare ku ba. Koyaya, shigar ku na iya taimakawa wajen haɓaka dabarun da ake amfani da su don tantance ƙwaƙwalwar ajiya kuma yana iya ba da gudummawa ga ƙarin fahimtar abin da ya ƙunshi ingantaccen tantance ƙwaƙwalwar ajiya.

Tsare sirri

Binciken gaba ɗaya ba a san shi ba ne kuma sirri ne, kuma ana sarrafa shi daidai da Dokar Kariyar Bayanai ta 1998. Za a rubuta martani tare da lambar ɗan takara kuma ba zai yiwu a gano ku a cikin kowane rahoton bayanan da aka tattara ba.

Halartan Sa-kai

Shiga cikin wannan binciken gabaɗaya na son rai ne. Shi ne zabi ko ka shiga ko a'a.

Haƙƙin Ƙi da Jawowa

Ko kun zaɓi shiga ko a'a, za ku iya amfani da duk sabis akan MemTrax.com. Idan kun yanke shawarar cewa ba za ku ƙara son zama wani ɓangare na wannan binciken ba, kuna da damar janyewa a kowane lokaci ba tare da bayar da wani dalili ba. Kuna iya yin haka kawai ta hanyar aika imel zuwa LINK ɗin sabis ɗin tallafin abokin cinikinmu gami da kalmomin “Janye Nazari” a cikin layin jigo.